Kết quả bóng đá

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Kết quả Cúp C1 Châu Âu

23:55 FT RB Salzburg 2 - 2 Lok. Moscow 1 - 1
23:55 FT Real Madrid 2 - 3 Shakhtar Donetsk 0 - 3
02:00 FT Midtjylland 0 - 4 Atalanta 0 - 3
02:00 FT Ajax 0 - 1 Liverpool 0 - 1
02:00 FT Inter Milan 2 - 2 M.gladbach 0 - 0
02:00 FT Man City 3 - 1 Porto 1 - 1
02:00 FT Bayern Munich 4 - 0 Atletico Madrid 2 - 0
02:00 FT Olympiakos 1 - 0 Marseille 0 - 0

Kết quả Copa Libertadores

05:15 FT Nacional Montevideo 2 - 0 Alianza Lima 2 - 0
05:15 FT Racing Club 2 - 1 Estu.Merida 0 - 0
07:30 FT Independiente JT 2 - 0 Barcelona SC 1 - 0
07:30 FT Bolivar 2 - 3 Guarani CA 0 - 1
07:30 FT Flamengo/RJ 3 - 1 Junior Barranquilla 2 - 0
07:30 FT Palmeiras/SP 5 - 0 Tigre 1 - 0

Kết quả Hạng Nhất Anh

01:45 FT Cardiff City 1 - 1 Bournemouth 0 - 1
01:45 FT QPR 0 - 2 Preston North End 0 - 1
01:45 FT Sheffield Wed. 1 - 2 Brentford 1 - 2
01:45 FT Stoke City 2 - 2 Barnsley 1 - 2
01:45 FT Watford 3 - 1 Blackburn Rovers 2 - 1

Kết quả Hạng 2 Tây Ban Nha

21:30 FT Espanyol 2 - 0 Mirandes 2 - 0
00:00 FT Lugo 3 - 0 Girona 0 - 0
00:00 FT SD Ponferradina 1 - 0 Tenerife 1 - 0
00:00 FT Las Palmas 2 - 1 Castellon 0 - 0
02:30 FT Fuenlabrada 0 - 0 UD Logrones 0 - 0
02:30 FT Sabadell 0 - 0 Alcorcon -
02:30 FT Almeria 1 - 1 Cartagena 0 - 1

Kết quả Hạng 2 Italia

00:00 FT Lecce 2 - 2 Cremonese 0 - 2

Kết quả Hạng 2 Đức

23:30 FT Hamburger 3 - 0 Erzgebirge Aue 1 - 0

Kết quả VĐQG Hà Lan

22:30 FT RKC Waalwijk 1 - 1 Zwolle 0 - 0

Kết quả VĐQG Ba Lan

22:59 FT Legia Wars. 2 - 1 Slask Wroclaw 0 - 0

Kết quả VĐQG Belarus

19:00 FT FK Minsk 2 - 1 Slavia Mozyr 1 - 0

Kết quả VĐQG Hy Lạp

21:15 FT Apollon Smirnis 1 - 2 Pas Giannina 0 - 2

Kết quả VĐQG Kazakhstan

15:00 FT FK Kyzylzhar 1 - 0 FK Taraz 0 - 0

Kết quả VĐQG Luxembourg

01:00 FT Dudelange 3 - 0 Etzella Ettelbruc 1 - 0
01:00 FT Wiltz 1 - 2 Fola Esch 0 - 2
01:00 FT Progres Niedercorn 0 - 0 Swift Hesperange -
01:00 FT Racing Union 0 - 0 Rodange 91 0 - 0
01:00 FT RM Hamm Benfica 0 - 2 Mondorf-les. 0 - 2
01:00 FT UNA Strassen 3 - 2 Hostert 2 - 0
01:00 FT UT Petange 2 - 0 Victoria Rosport 1 - 0
01:00 FT Jeunesse Esch 1 - 4 Differdange 1 - 3

Kết quả VĐQG Malta

22:00 FT Floriana 1 - 0 Senglea Athletic 1 - 0
22:00 FT Mosta 2 - 3 Hibernians 2 - 2
02:15 FT Sliema Wanderers 1 - 2 Gudja United 1 - 1

Kết quả VĐQG Moldova

18:00 FT Codru Lozova FC 0 - 1 CSCT Buiucani 0 - 0
22:00 FT Petrocub 2 - 0 Speranta 2 - 0

Kết quả VĐQG Síp

21:00 FT Doxa Katokopia 2 - 0 Nea Salamina 0 - 0

Kết quả VĐQG Nhật Bản

16:00 FT Vissel Kobe 1 - 3 Kashima Antlers 0 - 2
17:30 FT Yokohama FM 2 - 1 Nagoya Grampus 1 - 0
17:30 FT Shonan Bellmare 0 - 0 Sagan Tosu 0 - 0

Kết quả VĐQG Trung Quốc

14:30 FT Shenzhen FC 1 - 1 Tianjin Teda 1 - 0
18:35 FT Guangzhou Ever. 5 - 0 Hebei CFFC 2 - 0

Kết quả VĐQG Jordan

21:00 FT Sareeh 1 - 2 Wihdat 1 - 1

Kết quả VĐQG Qatar

22:45 FT Al Sadd 1 - 3 Al Duhail SC 0 - 2

Kết quả VĐQG Uzbekistan

18:00 FT Pakhtakor 2 - 0 Sogdiana Jizzakh 1 - 0
20:00 FT Nasaf Qarshi 2 - 0 FK AGMK 1 - 0

Kết quả VĐQG Chi Lê

21:00 FT San. Wanderers 2 - 1 Antofagasta 1 - 0
02:00 FT Univ. de Chile 2 - 2 Audax Italiano 2 - 0
04:30 FT U. Espanola 1 - 0 Cobresal 0 - 0

Kết quả VĐQG Venezuela

04:00 Mineros Guayana vs Yaracuyanos -
04:00 FT Dep.Lara 0 - 0 Puerto Cabello 0 - 0
07:00 FT Carabobo 0 - 0 Atl.Venezuela 0 - 0

Kết quả Vòng loại Euro Nữ 2021

22:59 FT Đan Mạch Nữ 4 - 0 Israel Nữ 0 - 0
23:00 Na Uy Nữ vs Belarus Nữ -

Kết quả Hạng 2 Ba Lan

22:00 FT Radomiak Radom 2 - 0 Puszcza Nie. 2 - 0
22:40 FT Gornik Leczna 2 - 0 Arka Gdynia 0 - 0
22:59 FT Chrobry Glogow 0 - 0 Nieciecza -

Kết quả Hạng 2 Phần Lan

22:30 FT AC Kajaani 10 - 2 Mypa 5 - 1

Kết quả Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 FT Giresunspor 4 - 3 Adanaspor 2 - 0
20:00 FT Adana Demirspor 4 - 2 Umraniyespor 2 - 1
22:59 FT Balikesirspor 0 - 0 Boluspor 0 - 0
22:59 FT Altinordu SK 2 - 1 Altay 2 - 1

Kết quả Hạng 2 Thụy Điển

00:00 FT Vasteras 2 - 1 Akropolis IF 1 - 1
00:00 FT Eskilstuna City 3 - 2 Trelleborgs 2 - 2
00:00 FT Norrby 0 - 2 Halmstads 0 - 1
00:00 FT Dalkurd FF 1 - 3 GIF Sundsvall 0 - 2
00:00 FT Osters 2 - 0 Umea 2 - 0
00:00 FT Degerfors IF 2 - 0 Orgryte 2 - 0

Kết quả Hạng 2 Đan Mạch

22:59 FT Skive IK 1 - 1 Vendsyssel FF 0 - 1
23:30 FT Fremad Amager 5 - 1 Helsingor 3 - 0
00:00 FT HB Koge 0 - 1 Fredericia 0 - 1

Kết quả Hạng 2 Nhật Bản

16:30 FT Kyoto Sanga 1 - 0 Giravanz Kita. 1 - 0
17:00 FT Renofa Yamaguchi 0 - 3 Tokushima Vortis 0 - 2
17:00 FT Alb. Niigata (JPN) 1 - 1 Okayama 0 - 0
17:00 FT JEF United Chiba 2 - 0 Zweigen Kan. 1 - 0
17:00 FT Ehime FC 1 - 4 V-Varen Nagasaki 0 - 0
17:00 FT Thespa Kusatsu 1 - 0 Ventforet Kofu 0 - 0
17:00 FT Mito Hollyhock 1 - 1 Montedio Yama. 0 - 0
17:00 FT Tokyo Verdy 0 - 0 Jubilo Iwata 0 - 0
17:00 FT Machida Zelvia 0 - 0 Avispa Fukuoka 0 - 0
17:00 FT Matsumoto Yama. 1 - 1 Omiya Ardija 0 - 1
17:30 FT Tochigi SC 4 - 1 Ryukyu 1 - 1

Kết quả Hạng Nhất QG

15:00 FT Thừa Thiên Huế 1 - 1 Đăk Lăk 0 - 1
15:30 FT Đồng Tháp 1 - 0 Cần Thơ 0 - 0
17:00 FT ĐT Long An 3 - 1 XM Fico Tây Ninh 1 - 0

Kết quả Hạng 2 Brazil

02:30 FT Figueirense/SC 2 - 0 CRB/AL 1 - 0
05:00 FT Cuiaba/MT 3 - 3 Parana/PR 1 - 1
05:00 FT Sampaio Correa/MA 1 - 3 Confianca/SE 0 - 2

Kết quả Hạng 2 Mexico

05:00 FT Tlaxcala FC 2 - 1 Sonora 0 - 0
07:05 FT Leones Negros UdeG 0 - 1 Cancun FC 0 - 0
09:05 FT Dorados 1 - 1 CD Tapatio 0 - 0

Kết quả Cúp Nga

18:00 FT Veles Moscow 1 - 3 Ural S.r. 0 - 0
19:00 FT Yenisey 1 - 0 Spartak Moscow 0 - 0
19:00 FT Tekstilshchik Ivanov 0 - 0 Arsenal-Tula 0 - 0
20:00 FT Dinamo Bryansk 0 - 2 FK Tambov 0 - 1
20:00 FT Nizhny Nov 1 - 1 Khimki 0 - 0
21:00 FT FK Orenburg 1 - 1 PFC Sochi 1 - 1
22:00 FT Krylya Sovetov 3 - 0 Rotor Volgograd 2 - 0
22:30 FT Shinnik Yaroslavl 1 - 1 Akhmat Groznyi 0 - 0
22:59 FT Chertanovo 0 - 4 Ufa 0 - 1

Kết quả Cúp Latvia

17:30 FT Jelgava 0 - 0 Ventspils 0 - 0
18:00 FT Spartaks Jurmala 1 - 3 FK Liepaja 0 - 1
21:00 FT Valmiera / BSS 1 - 0 Tukums/Salaspils 0 - 0
00:00 FT Rigas Futbola Skola 3 - 2 Riga FC 2 - 1

Kết quả Cúp Colombia

03:00 FT Pereira 1 - 0 Tigres(COL) 0 - 0
03:00 FT Jag de Cordoba 0 - 1 Dep.Quindio 0 - 0
06:00 FT La Equidad 1 - 2 Cucuta 0 - 1
08:00 FT Envigado 3 - 0 Once Caldas 1 - 0
08:00 FT Boyaca Chico 1 - 1 Real San Andres 0 - 1

Kết quả Cúp Mexico

09:05 FT Club Tijuana 0 - 1 Monterrey 0 - 1

Kết quả Hạng 3 Italia

20:00 FT Alto Adige 3 - 0 Carpi 2 - 0
20:00 FT Paganese 0 - 0 Virtus Francavilla 0 - 0
20:00 FT Piacenza 1 - 1 US Olbia 0 - 1
22:30 FT Casertana 0 - 0 Catanzaro 0 - 0
22:30 FT Albinoleffe 1 - 0 AC Renate 0 - 0
22:59 FT Mantova 5 - 2 Matelica 1 - 0
23:30 Trapani vs Vibonese -
23:30 FT Potenza SC 1 - 1 Teramo 1 - 0
23:30 FT Pesaro 0 - 1 Triestina 0 - 1
23:30 FT Legnano 0 - 2 Perugia 0 - 1
23:30 FT Arezzo 0 - 5 Padova 0 - 3
23:30 FT Livorno 2 - 3 Novara 1 - 2
23:30 FT Alessandria 0 - 1 Grosseto 0 - 0
01:30 FT Modena 0 - 0 Feralpisalo 0 - 0
01:45 FT Pro Vercelli 1 - 0 Juventus U23 1 - 0
01:45 FT Carrarese 2 - 0 Pistoiese 0 - 0
01:45 FT SS Monopoli 0 - 0 Bari 0 - 0
01:45 FT US Fermana 2 - 1 Gubbio 1 - 1
01:45 FT Imolese Calcio 1 - 1 Sambenedettese 1 - 1
01:45 FT Pro Sesto 1 - 0 Giana Erminio 0 - 0
01:45 FT Catania 1 - 3 Ternana 0 - 1
01:45 FT Cesena 3 - 0 Fano 3 - 0
01:45 FT Ravenna 2 - 0 Virtus Verona 2 - 0

Kết quả Hạng 3 Đức

00:00 FT Vik.Koln 3 - 2 Bayern Munich II 3 - 1
00:00 FT Munchen 1860 1 - 2 Saarbrucken 0 - 2
00:00 FT Hallescher 4 - 1 Meppen 2 - 1
00:00 FT Kaiserslautern 1 - 1 Ingolstadt 1 - 0
00:00 FT Unterhaching 0 - 1 Duisburg 0 - 1

Kết quả Aus Queensland

16:00 FT Gold Coast Utd 1 - 2 Gold Coast Knights 0 - 1
16:30 FT Brisbane City 0 - 1 Peninsula Power 0 - 1

Kết quả Hạng 3 Nhật Bản

17:00 FT Kataller Toyama 1 - 1 Vanraure Hachinohe 0 - 0

Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Bắc

23:30 FT Wer.Bremen II 4 - 1 Oberneuland 4 - 0
00:00 FT Wolfsburg II 1 - 3 Rehden 0 - 2

Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Nam

23:30 FT Sonnenhof 0 - 0 Stuttgart II -
00:00 FT Mainz II 2 - 0 Stadtallendorf 1 - 0
00:00 FT Koblenz 0 - 2 Pirmasens 0 - 2
00:00 FT TSV Steinbach 2 - 4 Freiburg II 0 - 2
00:00 FT TSG Balingen 2 - 1 Bayern Alzenau 2 - 0

Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Tây

22:59 FT Lippstadt 0 - 0 B.Dortmund II -
23:30 M.gladbach II vs Essen -
00:30 Rodinghausen vs A.Aachen -
00:30 FT Schalke 04 II 3 - 0 FC Koln II 3 - 0
00:30 FT Fortuna Koln 4 - 1 Bonner SC 2 - 1
00:30 Bergisch Gladbach vs Wuppertaler -
00:30 FT Preussen Munster 2 - 1 Wiedenbruck 2 - 1
00:30 FT Oberhausen 3 - 1 Sportfreunde Lotte 1 - 0
00:30 FT RW Ahlen 2 - 2 Wegberg-Beeck 2 - 2

, ,

DMCA.com Protection Status